วันเสาร์ที่ 16 พฤษภาคม พุทธศักราช 2563 เวลา 13.30น. พระครูวิโรจน์กาญจนเขต,ดร. เจ้าอาวาสวัดบ้านห้วยน้ำขาว ตำบลบ้านเก่า อำเภอเมือง จังหวัดกาญจนบุรี เติมของลงในตู้ปันสุข เพื่อฝึกหัดความมีน้ำใจและความมีวินัยของประชาชนในชุมชนช่วงการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัส covid 19 ที่บริเวณที่ตั้งตู้ปันสุข หน้าที่ทำการผู้ใหญ่บ้านหมู่ 15 ตำบลบ้านเก่า
ดร.พระครูเมืองกาญจน์ปันสุข เติมตู้ที่ทำการผู้ใหญ่บ้าน
![](https://thebuddh.com/wp-content/uploads/2020/05/cats1-18.jpg)
Post navigation
Posted in:
Leave a Reply