วันที่ 12 สิงหาคม 2566 เวลา 16.00 น. คณะสงฆ์วัดพระธาตุหริภุญชัย พร้อมด้วยผู้ว่าราชการจังหวัดลำพูน นำหัวหน้าส่วนราชการและประชาชนทั่วไป ร่วมในพิธีเจริญพระพุทธมนต์ถวายเป็นพระราชกุศล ถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง 12 สิงหาคม 2566
คณะสงฆ์วัดพระธาตุหริภุญชัย พร้อมผู้ว่าฯชาวลำพูน ร่วมในพิธีเจริญพระพุทธมนต์ถวายเป็นพระราชกุศล เฉลิมพระชนมพรรษา “พระพันปีหลวง” 12 ส.ค. 66
![](https://thebuddh.com/wp-content/uploads/2023/08/117564.jpg)
Post navigation
Posted in:
Leave a Reply