วันที่ 24 เม.ย.2563 บุคลากร มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย(มจร) วิทยาลัยสงฆ์พ่อขุนผาเมือง จังหวัดเพชรบูรณ์ ได้จัดทำอาหารเพื่อนำมอบให้กับจุดคัดกรอก ในเขตตำบลสักหลง ตำบลวัดป่า ตำบลบ้านโสก โดยได้รับสนับสนุนจากวัดทุ่งจันทร์สมุทร ในการใช้สถานที่
“มจร วส.พ่อขุนผาเมือง”ทำอาหารมอบจุดคัดกรองโควิด-19
![](https://thebuddh.com/wp-content/uploads/2020/04/cats1-33.jpg)
Post navigation
Posted in:
Leave a Reply